Bình Tinh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bình Tinh

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn nghệ sĩ Bình Tinh

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

chao ca nha lau qua ko gap

Go down 
cop87
tankhai
6 posters
Tác giảThông điệp
tankhai
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến
tankhai

chao ca nha lau qua ko gap Empty
Bài gửiTiêu đề: chao ca nha lau qua ko gap   chao ca nha lau qua ko gap EmptySat Aug 22, 2009 9:42 pm

khai cam on tat ca da quan tam den khai khai vui va hanh phuc lam, that su do la 1 dem .............bay gio nho lai da ga noi wa troi luon,bua do la khai cho chi jess den doan LE DUAN sau lung NHA THO DUC BA thi ......ram...........khai lan may vong roi bat tinh luon,moi nguoi ai cung so qua troi con khai thi ko biet gi het vi bi bat tinh, qua ngay hom sau khai tinh dien thoai cho chi jess bao la da tinh roi ,thi nghe chi jess ke lai rang luc do ai cung lo het nguoi lo lang nhat la chi TINH chi cu lan xan cau troi khan phat cho khai dung bi gi het,va roi 1 minh chi TINH ra ngoai ngoi 1 goc mat chi TINH buon lam,va mieng thi luon cau troi phat cho khai dung bi gi het,khai nghe ma khoc luon,vi minh ma lam cho moi nguoi phai lo lang ,khai va chi TINH ko la ba con ho hang gi het chi la ngoi sao va nguoi ham mo ma thoi,ma khi khai bi nhu vay thi chi ay lai lo lang giong nhu khai la em ruot cua chi vay khai cam thay vui va hanh phuc lam,cam on chi nhe chi TINH,va gui loi cam on chan thanh nhat den tat ca cac thanh vien da quan tam den khai cam on that nhieu ,chuc moi nguoi luon luon manh khoe nhe
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: chao ca nha lau qua ko gap   chao ca nha lau qua ko gap EmptySat Aug 22, 2009 9:57 pm

Khải vik cảm động wá :=D>: (đọc, suy nghĩ, dịch mún xỉu lun nha Khải What a Face )

Đọc xong bài này, cọp càng thêm yêu mến chị Tinh. :=D>: Thật hạnh phúc khi đc wen bik dzới chị lol!
http://yume.timnhanh.com.vn/copcon6856
BinhTinh
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến
BinhTinh

Bài gửiTiêu đề: Re: chao ca nha lau qua ko gap   chao ca nha lau qua ko gap EmptySat Aug 22, 2009 11:41 pm

Khai oi chi ko biet noi gi voi e nua day khi chi co mot dứa e cứ hết xui xeo nay dến xui xẻo nọ. Dêm wa Khai vừa bị giật dây chuyền tai dường huyền tran công chúa , cũng may mắn diều wan trọng trước tiên là Khải ko bị gi thôi của di thay người e dừng buồn nữa nha dể chị ráng làm show có tiền lời chị sẽ mua cho e sợi dây chuyền khác nha e có chịu hôn ? chị chỉ wan tọng e bình an là chị vui lắm rồi ko phải 1 mình Khai mà bất cứ ai trong gia dình hạnh phúc của mình cũng vậy . Tinh cầu trời cho mọi người dều binh an và hạnh phúc còn những diều ko may dể 1 mình Tinh nhận hết cho vi Tinh dã wen chịu dựng rồi ko sao hết ......
bipbip85
Thành viên mới đến
Thành viên mới đến

Bài gửiTiêu đề: Re: chao ca nha lau qua ko gap   chao ca nha lau qua ko gap EmptySun Aug 23, 2009 10:18 am

Trời sao Khải nhà mình gặp chuyện trời ơi không vậy?. Bây giờ thấy sao rồi Khải?. Đọc xong em cảm động trước tình cảm mà chị Tinh dành cho Khải cũng như tất cả thành viên trong nhà.
phuongchau
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
phuongchau

Bài gửiTiêu đề: Re: chao ca nha lau qua ko gap   chao ca nha lau qua ko gap EmptySun Aug 23, 2009 11:17 am

tháng này Khải xui quá. ăn hột vịt lộn xả xui đi bé. No No No

nói vậy thôi. chứ ra đường chạy cẩn thận nhe. lỡ có gì thì mọi người lo cho Khải lem đó!
JessicaManhLe
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
JessicaManhLe

Bài gửiTiêu đề: Re: chao ca nha lau qua ko gap   chao ca nha lau qua ko gap EmptySun Aug 23, 2009 11:52 am

Châu nói đúng đó đi ăn hột vịt lộn xả xui đi cục kưng , ăn vịt lôn vừa bổ vừa hên nữa :=D>: lol!
cop87
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
cop87

Bài gửiTiêu đề: Re: chao ca nha lau qua ko gap   chao ca nha lau qua ko gap EmptyMon Aug 24, 2009 9:25 pm

Tháng này Khải bị sao quả tạ chiếu hay sao đó, xui liên tục dzậy affraid affraid Đi chùa cúng xả xui đi Khải ơi

TO C, Jess: ăn hột vịt lộn xả xui đc hả, để mai tui thử xem What a Face

To chị Tinh: e cầu mong sao hạnh phúc, may mắn sẽ lun đến với chị, những điều bất hạnh, xui xẻo sẽ wa đi. Để mỗi ngày, chị thức dậy lun tràn đầy niềm vui và hạnh phúc sunny
http://yume.timnhanh.com.vn/copcon6856
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: chao ca nha lau qua ko gap   chao ca nha lau qua ko gap Empty

chao ca nha lau qua ko gap
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chào mừng các bạn đến với dd Bình Tinh
» chào pà koan! em đây là...
» hehe chao ca nha
» Than chao cac ban..tai dien dan BinhTinh
» THÀNH VIÊN MỚI XIN CHÀO CẢ NHÀ!